เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/440162735_430486929589913_1887896988964627010_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/440128021_430478259590780_6339606849119329852_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/440160681_430476982924241_2380991719534193672_n-1024x768.jpg)
วันที่ 24 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567 ทั้งนี้ได้ให้บริการโดยจัดกิจกรรมรถโมบายเคลื่อนที่ กิจกรรมส่งเสริมการอ่านผ่านนวัตกรรมส่งเสริมการอ่านของห้องห้องสมุดประชาชนอำเภอบาเจาะ “เล่าขาน สานศาสนา แหล่งเรียนรู้ พหุวัฒนธรรม” ณ โรงเรียนบ้านบือแนปีแย หมู่ที่ 1 ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส