เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/438240333_430501006255172_7934115833051401059_n-1.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/440309055_430501299588476_5623430856021394546_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/440162735_430486929589913_1887896988964627010_n-1-1024x768.jpg)
วันที่ 24 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากรศกร.ตำบลกาเยาะมาตี เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567 ทั้งนี้ได้ให้บริการโดยจัดกิจกรรมสาธิตอาชีพและกิจกรรมแจกเสื้อผ้ามือสอง ณ โรงเรียนบ้านบือแนปีแย หมู่ที่ 1 ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส