ร่วมประชุมประจำเดือนเมษายน พ.ศ.2567
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/440108818_428643466440926_3045156866196075958_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/439998777_428642896440983_4650838341179217605_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/438302574_428641839774422_2120424804055831135_n.jpg)
วันที่ 23 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากรศกร.ตำบลกาเยาะมาตี ร่วมประชุมประจำเดือนเมษายน พ.ศ.2567 ทั้งนี้ ได้ชี้แจงและวางแผนการปฏิบัติงาน ตลอดจนติดตามกิจกรรมของสถานศึกษา เพื่อให้งานดำเนินไปด้วยความเรียบร้อยและบรรลุตามวัตถุประสงค์ ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส