จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/437067301_421851630453443_75468924659795150_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435174092_421273327177940_2274699790191119349_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435745069_421272960511310_2119030794038209479_n-1024x535.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ บุคลากร ศกร.ตำบลกาเยาะมาตี พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมพิธีเปิดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส