จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435716153_421844010454205_6251390204682088927_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435671164_421843937120879_9168844132761096450_n-1024x576.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435109707_421843747120898_6891084583673619734_n-1024x768.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางบุคลากรศกร.ตำบลกาเยาะมาตี พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมรถโมบาย ชวน อ่าน เขียน บันทึกการอ่าน ภายใต้โครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส