จัดโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435124645_421852383786701_8232855263640809506_n-1024x1018.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435690789_421852197120053_45717864676025740_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/kayohmati/wp-content/uploads/2024/04/435670879_421851823786757_773430768340707529_n-1024x768.jpg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์ พร้อมด้วยบุคลากร และนักศึกษาชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ภายใต้โครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี 2 เมษายน วันรักการอ่าน ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส