ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการวางแผนและซักซ้อมนักศึกษาในการจัดทำโครงงาน ฯ เพื่อเข้าร่วมโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการโดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์
วันที่ 19 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้คณะครู ศกร.ตำบลบาเระใต้ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ดำเนินการวางแผนและซักซ้อมนักศึกษาในการจัดทำโครงงาน ฯ เพื่อเข้าร่วมโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการโดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะต่อไป ณ ศกร.ตำบลบาเระใต้ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/03/433134965_407972275174712_7444681654438081397_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/03/433196757_407972225174717_447935404373322466_n-1024x768.jpg)