บุคลากรนำกลุ่มเป้าหมายในการ จัดโครงการอบรมการปฏิบัติตนในเดือนรอมฎอนของนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 14 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวนูรีหดา แดเบาะ พร้อมด้วยบุคลากรนำกลุ่มเป้าหมายในการ จัดโครงการอบรมการปฏิบัติตนในเดือนรอมฎอนของนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ โดยมี นายรุสมัน หะยีมะลี ครูโรงเรียนบ้านบูเก๊ะบากง เป็นวิทยากรให้ความรู้ ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/03/432873433_406881511950455_7100598701532457383_n-1024x577.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/03/432945822_406881768617096_7337123556170883468_n-1024x577.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darululum/wp-content/uploads/2024/03/433067825_406895608615712_7281219513859405246_n-1024x768.jpg)