บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 24 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567 ทั้งนี้ได้ให้บริการโดยจัดกิจกรรมสาธิตอาชีพและกิจกรรมแจกเสื้อผ้ามือสอง ณ โรงเรียนบ้านบือแนปีแย หมู่ที่ 1 ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/438240333_430501006255172_7934115833051401059_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/438224196_430501126255160_6771339116309012234_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/440403117_430501046255168_163213718833013743_n.jpg)