สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมเคารพชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์
วันที่ 1 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เพื่อแสดงความจงรักภักดี ต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__2867236_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__2867230_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__2867234_0-1024x768.jpg)