สกร.อำเภอบาเจาะ จัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 26 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสาวกูนูรีซา พระพิทักษ์ บรรณารักษ์ พร้อมด้วยบุคลากร จัดโครงการศูนย์พัฒนาทักษะเพื่อการสื่อสาร สำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอบาเจาะ ณ สถาบันศึกษาปอเนาะดารุลแอ็นศอร์ ตำบลบาเระเหนือ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__7274503_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__7274516_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__7274515_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__7274512_0-1024x768.jpg)