สกร.อำเภอบาเจาะ จัดโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 25 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางสูไรยา สือนิ ครู พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมพิธีเปิดโครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__7241895_0-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__7241878_0-1024x577.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/S__7241857_0-1024x768.jpg)