สกร.อำเภอบาเจาะ จัดกิจกรรมรอมฎอนปันสุข ครั้งที่ 3
วันที่ 22 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ พร้อมด้วยบุคลากร จัดกิจกรรมรอมฎอนปันสุข ครั้งที่ 3 ได้ร่วมแจกอาหาร ขนมหวาน น้ำและน้ำแข็ง สำหรับละศิลอดให้กับพี่น้อง ประชาชนมุสลิมที่สัญจรหน้า สกร.อำเภอบาเจาะ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/temp_c8d6bd5d7bb3cdb20729cc9ce05717fb3_4995764445327627605_548298047392-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/temp_c8d6bd5d7bb3cdb20729cc9ce05717fb3_4995764445327627605_548297602340-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/darulansor/wp-content/uploads/2024/04/temp_c8d6bd5d7bb3cdb20729cc9ce05717fb3_4995764445327627605_548297706402-1024x577.jpg)