เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 24 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้บุคลากร ศกร.ตำบลบาเระใต้ เข้าร่วมโครงการจังหวัดเคลื่อนที่บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน จังหวัดนราธิวาส ประจำปีงบประมาณ 2567 ทั้งนี้ได้ให้บริการโดยจัดกิจกรรมรับสมัครสมาชิกห้องสมุดและกิจกรรมระบายสีพาเพลิน ณ โรงเรียนบ้านบือแนปีแย หมู่ที่ 1 ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/440102468_430500602921879_206596372601312547_n-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/438260650_430500466255226_1359666585544264657_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/438240060_430500356255237_1850615889660520321_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/438221942_430500309588575_6712832347798478788_n.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/438230449_430500196255253_9095686106544385177_n.jpg)