ร่วมประชุมประจำเดือนเมษายน พ.ศ.2567
วันที่ 23 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้บุคลากรศกร.ตำบลบาเระใต้ ร่วมประชุมประจำเดือนเมษายน พ.ศ.2567 ทั้งนี้ ได้ชี้แจงและวางแผนการปฏิบัติงาน ตลอดจนติดตามกิจกรรมของสถานศึกษา เพื่อให้งานดำเนินไปด้วยความเรียบร้อยและบรรลุตามวัตถุประสงค์ ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/440108818_428643466440926_3045156866196075958_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/439223301_428642986440974_1587422789632926514_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/439192135_428642853107654_811944596775181823_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/440024759_428642789774327_7359839119807556994_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/440090715_428642636441009_7513447222698541123_n-1024x768.jpg)