จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน “ครูต้นแบบการอ่าน”
วันที่ 23 เมษายน 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้บุคลากรศกร.ตำบลบาเระใต้ ร่วมกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน “ครูต้นแบบการอ่าน” โดยการเล่าสาระดี ๆ จากการอ่านที่บันทึกในสมุด Reading Rally ในวันประชุมประจำสัปดาห์ ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/04/440063763_428646899773916_7340831460393224419_n-1024x768.jpg)