จัดกิจกรรมมอบรางวัลให้กับนักศึกษาผู้เข้าร่วมการแข่งขัน ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ
วันที่ 25 มีนาคม 2567 นางนูรไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ บุคลากร ศกร.ตำบลบาเระใต้ จัดกิจกรรมมอบรางวัลให้กับนักศึกษาผู้เข้าร่วมการแข่งขัน ภายใต้โครงการแข่งขันทักษะทางวิชาการ โดยใช้กระบวนการเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ สกร.อำเภอบาเจาะ ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/03/433223631_412106298094643_3748315272776620761_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/03/433238636_412106094761330_4927096364756164149_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/03/433241690_412106061428000_5113869708056057938_n-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/baretai/wp-content/uploads/2024/03/433008627_412106044761335_4723921720875957419_n-1024x768.jpg)