กิจกรรมเคารพธงชาติ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/05/c6749152-256c-4abf-a73c-e35531a9e442.jpeg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/05/9e932e93-a0ac-4147-a61e-7c89a4441871-1024x768.jpeg)
วันที่ 22 เมษายน 2567 สกร.อำเภอบาเจาะ นำโดยนางนูรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอ บาเจาะ มอบหมายให้นางสาวอามานี หะยีแม ตำแหน่ง ครู รับผิดชอบสถาบันศึกษาปอเนาะ บากูรอตุตตะอฺลีมีลิลอุลูมิซซัรอียะห์ พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ เข้าร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีต่อสถาบันชาติ ศาสนาและมหากษัตริย์ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส