นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการอบรมให้ความรู้และประกวดตู้ปลาสวยงาม ภายใต้แนวคิด “นวัตกรรมตู้ปลาสวยงาม”(Aquarium Innovation) สกร.อำเภอบาเจาะ
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/05/e3f97c47-609f-4e69-b82d-3ec379d1aa5b-1024x768.jpeg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/05/6823f9b1-c7e5-4e53-85ac-cd9fd66c6968-1024x768.jpeg)
วันที่ 18 เมษายน 2567 สกร.อำเภอบาเจาะ นำโดยนางนูรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอ บาเจาะ มอบหมายให้นางสาวอามานี หะยีแม ตำแหน่ง ครู รับผิดชอบสถาบันศึกษาปอเนาะ บากูรอตุตตะอฺลีมีลิลอุลูมิซซัรอียะห์ พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ นำนักศึกษาสถาบันศึกษาปอเนาะเข้าร่วมโครงการอบรมให้ความรู้และประกวดตู้ปลาสวยงาม ภายใต้แนวคิด “นวัตกรรมตู้ปลาสวยงาม”(Aquarium Innovation) สกร.อำเภอบาเจาะ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส