กิจกรรมรอมฎอนปันสุข ครั้งที่ 4
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/05/674513d0-5f4d-4b60-b09d-6e3facf8c1f4.jpeg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/05/d319ca57-937b-43e7-812d-ca8bdb425622-1024x768.jpeg)
วันที่ 5 เมษายน 2567 สกร.อำเภอบาเจาะ นำโดยนางนูรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอ บาเจาะ มอบหมายให้นางสาวอามานี หะยีแม ตำแหน่ง ครู รับผิดชอบสถาบันศึกษาปอเนาะ บากูรอตุตตะอฺลีมีลิลอุลูมิซซัรอียะห์ พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ร่วมกิจกรรมรอมฎอนปันสุข ครั้งที่ 4 โดยมอบปัจจัยสำหรับละศิลอดในแก่ประชาชนที่ผ่านสัญจรบริเวณหน้า สกร.อำเภอบาเจาะ ณ สกร.บาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส