บุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ประจำสถาบันศึกษาปอเนาะ
วันที่ 28 เมษายน 2567 นางนรูไอนี ติสมานิ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้ นางกิตติมา ซำยา ครู อาสา ฯ ประจำปอเนาะ ลงพื้นที่ปฏิบัติงาน ให้นักศึกษาดำเนินการกวาดล้างทำความสะอาดโรงอาหารสถาบันศึกษาปอเนาะ ณ สถาบันศึกษาปอเนาะอัล-ฟุรกอน ตำบลปะลุกาสาเมาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/04/127923-768x1024.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/04/127969-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/04/127970-1024x768.jpg)