ร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาระบบประกันคุณภาพที่สอสอดคล้องกับพระราชบัญญัติส่งเสริมการเรียนรู้ พ.ศ.2566
วันที่ 24 เมษายน 2567 นางนุรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอบาเจาะ มอบหมายให้นางกิตติมา ซำยา ครูอาสาฯปอเนาะ เข้าร่วมโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาระบบประกันคุณภาพที่สอสอดคล้องกับพระราชบัญญัติส่งเสริมการเรียนรู้ พ.ศ.2566 โดยสถาบันส่งเสริมการเรียนรู้ภาคใต้ วันที่ 24-25 เมษายน 2567 ณ.โรงแรมหาดแก้วรีสอร์ท สงขลา อำเภอ สิงหนคร จังหวัดสงขลา
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/04/126951-1024x682.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/04/126952-1024x682.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/alfurkon/wp-content/uploads/2024/04/126961-1024x682.jpg)