มอบเงินสมทบทุนสร้างอาคารห้องสมุดประชาชนอำเภอสุคิริน
วันที่ 1 มีนาคม 2567 นางหทัยกาญจน์ วัฒน
สิทธิ์ ผอ.กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิบัติหน้าที่ ผอ.สกร.อำเภอสุไหงปาดี พร้อมด้วยด้วย คณะครู และบุคคลการ สกร.อำเภอสุไหงปาดี ร่วมบริจาคเงินสมทบทุนสร้างอาคารห้องสมุดประชาชนอำเภอสุคิริน ณ.ห้องประชุมสกรอำเภอสุคิรินจังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2024/03/timeline_20240302_185954-683x1024.jpg)