เข้าแถวเคารพธงชาติเพื่อสร้างจิตสำนึกของการเป็นข้าราชการที่ดี ณ ห้องสมุดประชาชนนราธิวาสราชนครินทร์ อำเภอรแงะ จังหวัดนราธิวาส
วันที่ 4 ธันวาคม 2566 นายจิรวัฒน์ ไทยเกื้อ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอระแงะ มอบหมายให้บุคลากร สกร.อำเภอระแงะ ดำเนินกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ
เพื่อสร้างจิตสำนึกของการเป็นข้าราชการที่ดี ณ ห้องสมุดประชาชนนราธิวาสราชนครินทร์ อำเภอรแงะ จังหวัดนราธิวา
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2023/12/timeline_20231204_100321-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Ra-ngae/wp-content/uploads/2023/12/timeline_20231204_100326-1024x768.jpg)