โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การจัดทำแผนการจัดการเรียนรู้
วันที่ 22 พฤษภาคม 2567 นางสาวรอฮานี อาแวกาจิ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอยี่งอ มอบหมายให้ นายมะนาวี สาบูดิง ครู สกร.อำเภอยี่งอ พร้อมด้วย นางสาวอาดีละห์ เจ๊ะดือเลาะ ครู ศกร.ตำบลลุโบะบายะ และคณะครู สกร.อำเภอยี่งอ เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การจัดทำแผนการจัดการเรียนรู้” ณ โรงแรมตันหยง ตำบลบางนาค อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส โดยมีนางสาวนราวรรณ เวชธรรม ผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธีเปิด และมีคณะครู สกร.ประจำจังหวัดนราธิวาส เป็นวิทยากรครั้งนี้
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/05/inbound1698268900626211325-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/05/inbound2943068798229079548-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/05/inbound3750572401365042811-1024x683.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/05/inbound2247941752364457781-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/05/inbound4740390281799191970-1024x768.jpg)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/05/inbound5830573653317746307-1024x683.jpg)