ประชุมบุคลากร สกร.อำเภอตากใบ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอตากใบ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอตากใบ พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอตากใบ ดำเนินการจัดประชุมบุคลากร สกร.อำเภอตากใบ ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2567 เพื่อแจ้งแผนการดำเนินโครงการของ สกร.จังหวัดนราธิวาส ร่วมวางแผนการเข้าร่วมแข่งขันกีฬา จชต. ระดับจังหวัด การจัดกิจกรรมแข่งขันตอบคำถามสารานุกรมไทยสำหรับเยาวชนฯ และการจัดนิทรรศการส่งเสริมการอ่าน ณ ห้องประชุม สกร.อำเภอตากใบ จังหวัดนราธิวาส
อ่านเพิ่มเติม https://www.facebook.com/takbainfe/posts/pfbid02sPzXmKeGjEPsZ8tyZWDBJ3vxPLH4pgq42RWxxzExEU7EeS7jLiD7aTfDav41cQCEl
![](http://narathiwat.nfe.go.th/takbai/wp-content/uploads/2024/02/426587246_2642162745943933_3369932652070913739_n-1024x768.jpg)