โครงการส่งเสริมทักษะภาษาไทยในมุมเรียนรู้ตามอัธยาศัยในสถาบันศึกษาปอเนาะมัรดียะห์
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/02/1709023440129.jpg)
วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุไหงโก-ลก มอบหมายให้นางสาวพิชามญชุ์ เรืองโรจน์ ครูอาสาปอเนาะ และ นางสาวรอกีเยาะอับดุลมานะ บรรณารักษ์ ร่วมจัดโครงการส่งเสริมทักษะภาษาไทยในมุมเรียนรู้ตามอัธยาศัยในสถาบันศึกษาปอเนาะ สกร.อำเภอสุไหงโก-ลกโดยมีนายมูรซีดีน เซ็ง โต๊ะครูเป็นประธานพิธีเปิด ณ สถาบันศึกษาปอเนาะมัรดียะห์ ตำบลปาเสมัส อำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาส