ประชุมประจำเดือนสัญจรประจำเดือนเมษายน พ.ศ. 2567 ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอจะแนะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaiKolok/wp-content/uploads/2024/04/1714490396569.jpg)
วันที่ 18 เมษายน 2567 นางสาวพีรภาว์ ทองแดง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงโก-ลก ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุไหงโก-ลก พร้อมด้วยนายบุญสม ทองคุปต์ พนักงานธุรการ ส.2 นางสาวสุไวบะห์ มะมิง ครูอาสาฯประจำปอเนาะ และนางสาวจุฑามาส ทองคุปต์ ครูอาสาฯ เข้าร่วมประชุมประจำเดือนเมษายน 2567 ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอจะแนะ จังหวัดนราธิวาส เพื่อชี้แจงข้อราชการ ให้มีทิศทางการดำเนินงานและการทำงานร่วมกันเป็นไปอย่างราบรื่นและมีประสิทธิภาพ พร้อมทั้งติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายข้อสั่งการของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ/กรมส่งเสริมการเรียนรู้ ของสถานศึกษาในสังกัด