จัดกิจกรรม co – learning Space ร้อยรักผ่านลูกปัด
วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 ว่าที่ร้อยโทประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่แทน ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ คณะครูสกร.อำเภอรือเสาะนำนักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรม co – learning Space ร้อยรักผ่านลูกปัด โดยมีนางสาวฟารีดะฮ์ กาเราะ บรรณารักษ์ปฎิบัติการ พร้อมด้วย นางสาวเมาะ ยูโซ๊ะ บรรณารักษ์ เป็นวิทยากรสอน ณ ห้องสมุดประชาชน “เฉลิมราชกุมารี” อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-112-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-113-1024x768.png)