นำนักศึกษา สอบ E-EXAM ประจำปีการศึกษา 2/2566
วันที่ 19 มีนาคม 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ นายมาหามุ อีซอมูซอ ครูอาสาฯประจำสถาบันปอเนาะ นำนักศึกษา ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย จำนวน 2 คน เข้าสอบ E-EXAM ประจำปีการศึกษา 2/2566 ณ สกร.อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/04/image-36-1024x473.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/04/image-37-1024x473.png)