ทรงพระเจริญ
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ข้าพระพุทธเจ้า ผู้บริหาร คณะครู บุคลากร และนักศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ
2 เมษายน วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/nasreenwittaya/wp-content/uploads/2024/04/435058758_415134501125156_8519150806824470226_n-1024x525.jpg)
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ข้าพระพุทธเจ้า ผู้บริหาร คณะครู บุคลากร และนักศึกษาศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบาเจาะ
2 เมษายน วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี