นำนักศึกษาเข้ารับการแนะแนวศึกษาต่อจากมหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์
![](http://narathiwat.nfe.go.th/bacho/bakurotuttalimililulumisysyariyah/wp-content/uploads/2024/05/5deb23dc-b86f-4a0e-9233-b76b5ec0405b-1024x768.jpeg)
วันที่ 2 เมษายน 2567 สกร.อำเภอบาเจาะ นำโดยนางนูรไอนี ติสมานิ ผอ.สกร.อำเภอ บาเจาะ มอบหมายให้นางสาวอามานี หะยีแม ตำแหน่ง ครู รับผิดชอบสถาบันศึกษาปอเนาะ บากูรอตุตตะอฺลีมีลิลอุลูมิซซัรอียะห์ พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอบาเจาะ นำนักศึกษาสถาบันศึกษาปอเนาะ เข้าร่วมรับฟังการแนะแนวศึกษาต่อจากมหาวิทยาลัยนราธิวาสราชนครินทร์ ณ สกร.อำเภอบาเจาะ อำเภอบาเจาะ จังหวัดนราธิวาส