มอบกระเช้าของขวัญเพื่อเป็นการอวยพรเนื่องในวันขึ้นปีใหม่2567
*********
วันที่ 5 มกราคม 2567นางหทัยกาญจน์ วัฒนสิทธิ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุไหงปาดี ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกรอำเภอสุไหงปาดี พร้อมด้วยบุคลากร สกร.อำเภอสุไหงปาดี มอบกระเช้าของขวัญเพื่อเป็นการอวยพรเนื่องในวันขึ้นปีใหม่2567 แด่นายพงศ์เพชร มากเกื้อ นายอำเภอสุไหงปาดี ณ ที่ว่าการอำเภอสุไหงปาดี อำเภอสุไหงปาดี จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Su-ngaipadi/wp-content/uploads/2024/01/S__98344987_0-1024x576.jpg)