โครงการอบรมการดูแลสุขภาพและป้องกันโรคที่เกิดจากภัยพิบัติน้ำท่วม
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 08.30 น. นางสาวรอฮานี อาแวกาจิ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอยี่งอ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอยี่งอ ปฏิบัติราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้มอบหมายให้นางสาวอานีซา สะมะแอ ตำแหน่งครูอาสาสฯปอเนาะนำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการอบรมการดูแลสุขภาพและป้องกันโรคที่เกิดจากภัยพิบัติน้ำท่วมสำหรับนักศึกษา สกร.อำเภอยี่งอ โดยมีนักศึกษา สกร.อำเภอยี่งอ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/02/image-20-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/yi-ngo/wp-content/uploads/2024/02/image-21-1024x768.png)