โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการศูนย์ดิจิทัลชุมชนหลักสูตรความฉลาดทางดิจิทัล 8 ด้าน
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการศูนย์ดิจิทัลชุมชนหลักสูตรความฉลาดทางดิจิทัล 8 ด้าน
วันที่ 25 เมษายน 2567 นายคมกฤช สาหลัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแว้ง ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแว้ง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุคิริน ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุคิริน มอบหมายให้นางสาวปาซียะห์ แวสะมาแอ ตำแหน่งครูอาสาประจำ ศรช. จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการศูนย์ดิจิทัลชุมชนหลักสูตรความฉลาดทางดิจิทัล 8 ด้าน ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ 24 – 25 เมษายน 2567 ทั้งนี้ได้มอบหมายให้นางสาวมุนา สะนิ ครูอาสาฯ เป็นวิทยากรร่วม โดยในโครงการมอบเกียรติบัตรให้แก่ผู้ฝึกอบรมดิจิทัล 8 ด้าน ที่อบรมครบตามหลักสูตร ณ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอสุคิริน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/04/image-13-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/04/image-14-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/04/image-15-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/04/image-16-1024x768.png)