มอบของขวัญสำหรับผู้สูงอายุ ในโครงการมหกรรมผู้สูงอายุ
วันที่ 24 นายคมกฤช สาหลัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอแว้ง ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอแว้ง รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสุคิริน ปฎิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอสุคิริน มอบหมายให้นายนิยม ดำน้อย ครูอาสาประจำ ศรช. พร้อมด้วยนายสุไลมาน มามะ ครูอาสาฯ มอบของขวัญสำหรับผู้สูงอายุ ในโครงการมหกรรมผู้สูงอายุ ที่จัดขึ้นโดยองค์การบริหารส่วนตำบลสุคิริน ในวันที่ 25 เมษายน 2567 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลสุคิริน
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/04/image-10-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/Sukhirin/wp-content/uploads/2024/04/image-11-1024x768.png)