โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการทำโครงงานด้านวิทยาศาสตร์
วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้คณะครูสกร.อำเภอรือเสาะ นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการทำโครงงานด้านวิทยาศาสตร์ เพื่อให้นักศึกษามีความรู้ ความเข้าใจมีทักษะการทำโครงงานด้านวิทยาศาสตร์ และสามารถนำความรู้ไปประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้ ณ ห้องสมุดประชาชนเฉลิมราชกุมารีอำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-162-1024x578.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-163-1024x576.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-164-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2024/02/image-165-1024x768.png)