ประชุมบุคลากร ประจำเดือนธันวาคม 2566
วันที่ 6 ธันวาคม 2566 ว่าที่ร้อยโท ประวิตร จินตประสาท รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดนราธิวาส ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการ สกร.จังหวัดนราธิวาส รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ มอบหมายให้ นางสาวฟายีละห์ เขียวจันทร์ ครู รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอรือเสาะ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอรือเสาะ ประชุมคบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมวางแผนเพื่อเตรียมการเข้ารับการนิเทศจาก สกร.จังหวัดนราธิวาส ณ ห้องประชุม ห้องสมุดประชาชนเฉลิมราชกุมารี อำเภอรือเสาะ จังหวัดนราธิวาส
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2023/12/image-15-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2023/12/image-16-1024x768.png)
![](http://narathiwat.nfe.go.th/rueso/wp-content/uploads/2023/12/image-17-1024x768.png)